Ngày 19/11, UBND thị trấn Vĩnh An đã tổ chức lễ ra mắt và công bố quyết định thành lập câu lạc bộ Bóng bàn thị trấn Vĩnh An tại KP3.
Câu lạc bộ Bóng bàn thị trấn Vĩnh An là tổ chức xã hội tự nguyện, tập hợp những người yêu thích và có nguyện vọng tập luyện, nâng cao sức khoẻ và trình độ kỹ thuật, chiến thuật của môn bóng bàn. Câu lạc bộ có 28 thành viên, được trang bị hệ thống cơ sở vật chất gồm 3 bàn bóng. Ông Thái Thuận Trong ở KP 3, thị trấn Vĩnh An được bầu làm Chủ nhiệm của câu lạc bộ. Câu lạc bộ ra mắt đầu tiên vào ngày 21 /10 /2023. Được tấp luyện, giao lưu trao đổi kinh nghiệm vào thứ 7 hàng tuần. Địa điểm tại tổ 8, KP 3, thị trấn Vĩnh An.